• Gidan kwantena na kayan alatu
  • Tsari don airbnb

Gidan Kwantena don Sansanin Ma'aikata/Hotel/Ofis/Masu Kwanciyar Ma'aikata

Takaitaccen Bayani:

Gidan kwantena na Modular mai Faɗaɗawa, Uku cikin Gidan ƙarfe ɗaya wanda za'a iya faɗaɗawa, Gidan kwandon ofis, Gidan kwantena na Prefab na Prefab
Girman: L5850*W6600*H2500mm, zai iya loda gidaje 2 a cikin 40ft ɗaya.

 

 


  • Mazauni na dindindin:Mazauni na dindindin
  • dukiya ta dindindin:Samuwar kadarorin kudi na siyarwa
  • mai araha:babu tsada
  • na musamman:modul
  • sauri gina:
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Gidan kwandon 20ft mai faɗi

    Gidan kwantena na Modular wanda za'a iya faɗaɗawa, Uku a cikin Gidan ƙarfe ɗaya mai faɗaɗawa, Gidan kwandon ofis, Gidan kwantena na Prefab na Prefab
    Girman: L5850*W6600*H2500mm

    1.Tsarin:
    Za a yi da zafi galvanized haske karfe frame tare da sanwici bangarori bango, kofofi da windows, da dai sauransu.

    2 .Aikace-aikace:
    Za a iya amfani da shi azaman masauki, gidan zama, ofis, ɗakin kwana, sansanin, bayan gida, ɗakin wanka, ɗakin shawa, ɗakin canji, makaranta, aji, ɗakin karatu, shago, rumfa, kiosk, ɗakin taro, kantin abinci, gidan gadi, da sauransu.

    3. Amfani:
    (1) Shigarwa mai sauri: 2 hours / saita, adana farashin aiki;

    (2) Anti-tsatsa: duk kayan amfani da karfe galvanized zafi;

    (3) Mai hana ruwa: ba tare da rufin itace ba, bango;
    (4) Mai hana Wuta: Matsayin Wuta A grade;

    (5) Simple tushe: kawai bukatar 12pcs kankare tubalin tushe;

    (6) mai jure iska (matakin 11) da anti-seismic (9 grade).

    4. Tallafin Sabis:
    (1) Yi zane don abokan ciniki;

    (2) Samar da hotuna da jadawalin samarwa ga abokan ciniki kowane kwanaki 3;

    (3) Ba da lissafin tattarawa da umarnin shigarwa don abokan ciniki kafin jigilar kaya;

    (4) Za a iya aika injiniyan shigarwa zuwa rukunin abokan ciniki don koyarwar shigarwa;

    FADAWA-BOX-04

    FADAWA-BOX-03

    FADAWA-BOX-02

    FADAWA-BOX-01

    ya tsarin bene akan wannan gidan kwantena mai faɗaɗa.








  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • araha prefabricated modular lebur fakitin kwantena gidan

      araha prefabricated modular flat pack ci gaba...

      Samfurin Bidiyon Bayanin Samfurin Bayanin Samfurin 1.Fast ginannun gidan kwandon da aka riga aka tsara. 2.Standard model size: 6055mm (L) * 2990mm (W) * 2896mm (H). 3.A abũbuwan amfãni ga lebur shirya ganga gidan. ★ In...

    • 1 fadada 3 gidan kwandon da aka riga aka tsara shi tare da dafa abinci da gidan wanka.

      1 fadada 3 expandable prefabricated ganga h ...

      //cdn.globalso.com/hkprefabbuilding/WeChat_20240527095051.mp4 Bayanin Samfura 1 faɗaɗa 3 Gidan Kwantena mai Faɗawa, Uku cikin Gidan Karfe ɗaya Mai Faɗawa, Gidan kwandon ofis, Prefab Folded Container Girman Gidan:L5850*W66000*H plan 25000H A yi da zafi galvanized haske karfe frame tare da sandwich bangarori bango, kofofi da tagogi, da dai sauransu .

    • Sansanin Kwantenan da aka riga aka tsara da ofishi.

      Sansanin Kwantenan da aka riga aka tsara da ofishi.

      Daidaitaccen ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai anan ƙasa shine ƙayyadaddun ƙayyadaddun rukunin mu na yau da kullun: Daidaitaccen ma'auni na Module-Containers: Tsawon waje/tsawon ciki: 6058/5818mm. Nisa na waje/Nisa na ciki: 2438/2198mm. Tsayin waje/tsawon ciki: 2896/2596mm. Tsarin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfafawa Therr manyan ɗakunan ajiya, tare da nauyin ƙira mai zuwa. Filaye: 250Kg/Sq. M Roofs (na kayayyaki): 150Kg/Sq. M Tafiya: 500Kg/Sq. M Matakai: 500Kg/Sq. M Ganuwar: Iska a 150km/Sa'a Wurare mai rufin zafi: 0.34W/...

    • Prefab lebur fakitin kwantena na zamani / ofishin gida / ɗakin kwana.

      Prefab flat pack na zamani / ofishin gida ...

      Haruffa: 1) Kyakkyawan ikon haɗawa da tarwatsawa sau da yawa ba tare da lalacewa ba. 2) Za a iya ɗagawa, gyarawa da haɗawa da yardar rai. 3) Mai hana wuta da ruwa. 4) Kudin ajiyar kuɗi da sufuri mai dacewa 5) Rayuwar sabis na iya kaiwa har zuwa 15 - 20 shekaru 6) Za mu iya ba da sabis na shigarwa, kulawa da horo ta ƙarin. 7) Load: 18 sets / 40ft HC.

    • Flat fakitin ƙananan farashi cikin sauri gina gidan kwantena don sansanin aiki.

      Flat fakitin ƙananan farashi cikin sauri gina gidan kwantena f ...

      Haruffa: 1) Kyakkyawan ikon haɗawa da tarwatsawa sau da yawa ba tare da lalacewa ba. 2) Za a iya ɗagawa, gyarawa da haɗawa da yardar rai. 3) Mai hana wuta da ruwa. 4) Ajiye farashi da jigilar kayayyaki masu dacewa (Kowane gidaje na 4 na iya ɗora su a cikin daidaitaccen kwantena guda ɗaya) 5) Rayuwar sabis na iya kaiwa zuwa 15 - 20 shekaru 6) Za mu iya ba da sabis na shigarwa, kulawa da horo ta ƙarin.

    • Saurin Shigar Prefab Tattalin Arzikin Faɗaɗɗen Modular Flat Kunshin da aka Kafa Gidan Kwantena Mai Nadawa

      Saurin Shigar Prefab Tattalin Arzikin Faɗaɗɗen Modular...

      //cdn.globalso.com/hkprefabbuilding/Ju8z672qNtyokAgtpoH_275510450559_ld_hq1.mp4 Folding Container House, wanda kuma ake kira Foldable Container House, Collapsible Container House, Flexotel House, Mobile Container House, Houseable Container House, Portable Container House. ƙera & ƙera shi azaman Gidan Tsarin Tsarin Naɗi kamar gida mai tagogi da kofofi. Ana amfani da irin waɗannan gidajen kwantena a wuraren gine-gine, wuraren mai, wuraren hakar ma'adinai a matsayin Injiniya ...